VB2 *** TINK11 *** HVKTQS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

VB2 *** TINK11 *** HVKTQS

DIỄN ĐÀN LỚP CNTT KHÓA 11 HVKTQS

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

LỄ TRAO BẰNG TỐT NGHIỆP

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

LỄ TRAO BẰNG TỐT NGHIỆP Empty
Bài gửiTiêu đề: LỄ TRAO BẰNG TỐT NGHIỆP   LỄ TRAO BẰNG TỐT NGHIỆP Icon_minitime15/6/2010, 11:37

Chào cả nhà, thời gian quan trọng đã đến.

Với sự nỗ lực của các bạn, lớp tink11 đã hoàn thành được chương trình học tập đầy vất vả của mình,

đã đến giờ chúng ta nhận được những thành quả của mình trong suốt quá trình học tập vừa qua.

Thay mặt ban cán sự lớp, tôi xinh chúc mừng tới tất cả các thành viên trong lớp, có những bạn hoàn

thành chương trình đại học, có những bạn nhận được tấm bằng đại học thứ 2 trong cuộc đời của mình

Từ đây tạo điền đề cho chúng ta có những bước phát triển, đòn bảy, sức bật tốt cho một công việc

mới, thăng tiến trong công việc.

Cũng thay mặt ban cán sự lớp, cho tôi cảm ơn tới tất cả các bạn trong lớp thời gian qua đã tạo điều

kiện và giúp đỡ ban cán sự rất nhiều để hoàn thành tốt công của mình. Mặc dù đã cố gắng rất

nhiều nhưng cũng không tránh khỏi những sai sót mong các bạn thông cảm.

Hy vọng sau này ra ngoài xã hội, chúng ta sẽ có những hợp tác trong công việc, những mối quan

hệ xã hội tốt và rất nhiều nữa.

Còn nhiều điều muốn nói và tâm sự nữa, mong ngày trao bằng chúng ta sẽ có mặt đầy để được

tâm sự với các bạn nhiều hơn.

Thời gian trao bằng: 8h sáng - ngày 17 tháng 07 năm 2010 tại hội trường nhà H3 (Đối diện

căng tin)

Các bạn ăn mặc đẹp để nhận bằng và bảng điển ngay tại hội trường

Các bạn không thi tốt nghiệp năm nay, chưa được trao bằng, chưa đỗ đầu vào chúng ta cũng

tham gia vào lễ trao bằng.

Vì theo tôi nghĩ, lớp chúng ta chỉ còn có một ngày hôm đó để gặp mặt nhau. Sau buổi này chắc

sẽ rất khó gặp nhau.

Cũng liên quan đến buổi trao bằng này, tôi có một số đề xuất mong các bạn cho ý kiến để chúng

ta triến khai luôn.

1. Sẽ có một món quà tặng khoa????

2. Sẽ có một món quà tặng nhà trường?????

3. Lớp chúng ta sau buổi lễ tốt nghiệp sẽ đi liên hoan vào buổi trưa hôm đó ????? sẽ mời các thầy

cô trong khoa ?????????

Nhưng để thực hiện được, chúng ta phải khuyên góp thôi, Quỹ lớp giờ đã cạn rồi các bạn ạ.

Tôi cũng chỉ nghĩ rằng, 3 năm học là một chặng đường nhưng nó cũng để lại biết bao kỷ niệm

buồn vui đối với mỗi ngưòi chúng ta, cho nên tôi mới đưa ra ý kiến của mình như trên.

Tôi định như thế này các bạn xem sao nhé:

1. Mua quà tặng khoa: 500.000đ

2. Mua quà tặng trường: 500.000đ

3. Tiền liên hoan mỗi bạn mang tầm 200.000đ/1 người

Tiền tặng quà cho khoa và nhà trường sẽ thu vào lúc trao bằng mỗi bạn 20.000đ, Tôi sẽ ứng

trước đề mua quà.

Các bạn cho tôi ý kiến nhé để buổi trao bằng thành công.

Được sửa bởi Admin ngày 12/8/2010, 16:02; sửa lần 1.
https://tink11.forumvi.com
nguyencuongpc

LỄ TRAO BẰNG TỐT NGHIỆP Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: LỄ TRAO BẰNG TỐT NGHIỆP   LỄ TRAO BẰNG TỐT NGHIỆP Icon_minitime15/6/2010, 13:29

1 thang nua co a?

LỄ TRAO BẰNG TỐT NGHIỆP
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thay đổi lịch bảo vệ, kiểm tra đồ án tốt nghiệp và bài tập tốt nghiệp
» THÔNG BÁO NHẬN BẰNG TỐT NGHIỆP CHO CÁC BẠN ĐỖ ĐẦU VÀO CÙNG KHÓA 12
» HẠN NỘP THỰC TẬP TỐT NGHIỆP
» THI TỐT NGHIỆP
» Hạn nộp Đồ án tốt nghiệp!